Categories
ಸಿನಿಮಾ

ಹುಡುಗಿಯ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಮೂಲಿ ಅಲ್ಲ….ಆ ಹಾಡಿಗೆ ಹೇಗೆ ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ ನೋಡಿ….

ತಿಂಗಳುಗಳ ನಂತರ, ಅಲ್ಲು ಅರ್ಜುನ್ ಮತ್ತು ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಅಭಿನಯದ ತೆಲುಗು ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ಪುಷ್ಪಾ – ದಿ ರೈಸ್ ಇನ್ನೂ ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಬಝ್ ಅನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತಿದೆ. ಚಿತ್ರದ ಕ್ರೇಜ್ ಭಾರತ ಅಥವಾ ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ, ಜನರು ಅದರ ಪೆಪ್ಪಿ ಹಾಡುಗಳಿಗೆ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ರೀಲ್‌ಗಳನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತಾರೆ ಅಥವಾ ಅಲ್ಲು ಅರ್ಜುನ್ ಅವರ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳಿಗೆ ಲಿಪ್ ಸಿಂಕ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನೋಯ್ಡಾದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವೊಂದರಲ್ಲಿ ಸೀರೆಯುಟ್ಟ ಮಹಿಳೆಯರ ಗುಂಪು ಬೆಲ್ಲಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಮೂವರು ಹೆಂಗಸರು ಸಮಂತಾ ರುತ್ ಪ್ರಭು ಅಭಿನಯದ ಊ ಅಂತವ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಇಂದ್ರಿಯ ಬೆಲ್ಲಿ ರೋಲ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ಸುಟ್ಟರು. ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿರುವ ಮಹಿಳೆ ಖುಷಿ ಶರ್ಮಾ ಕೆಂಪು ಸೀರೆಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಉಳಿದ ಇಬ್ಬರು ಮಹಿಳೆಯರು ಅವ್ನಿ ಮತ್ತು ಹನಿ ಕಿತ್ತಳೆ ಬಣ್ಣದ ಸೀರೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಖುಷಿ ಶರ್ಮಾ ಬೆಲ್ಲಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಬೋಧಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಇಬ್ಬರು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಈವೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು.

ఊ అంటావా తర్వాత, ముగ్గురు మహిళలు రెండవ పాటకు డ్యాన్స్ చేశారు, ఇది ఈ రోజుల్లో బాగా ప్రాచుర్యం పొందింది – అక్షయ్ కుమార్ మరియు కత్రినా కైఫ్ నటించిన టిప్ టిప్ బర్సా పానీ 2.0.

బాగా సమన్వయంతో కూడిన బొడ్డు నృత్య ప్రదర్శన సమయంలో ప్రేక్షకులు నిరంతరం మహిళలను ఉత్సాహపరిచారు. కొరియోగ్రఫీ ఒరిజినల్‌గా ఉండగా, పాటల్లో ఉపయోగించిన డ్యాన్స్ స్టెప్పులనే ముగ్గురూ చేయడం కూడా చూడవచ్చు.

ఇంద్రియ కదలికల గురించి, కానీ వాస్తవానికి మీ బరువు బాధలను దూరం చేయవచ్చు మరియు కొన్ని నెలల్లో మిమ్మల్ని ఫ్లాబ్ నుండి ఫ్యాబ్‌గా మార్చవచ్చు. సాండ్రా ఎడ్మండ్స్ తాజా బరువు తగ్గించే ట్రెండ్‌లలో నిమగ్నమైన నిపుణులతో మాట్లాడుతుంది, అది డ్రాయింగ్‌గా కనిపిస్తుంది.

వాస్తవానికి మధ్యప్రాచ్యం నుండి, ఈ నృత్యం ఇంద్రియాలకు సంబంధించినది మరియు దాని ఫిట్‌నెస్ కోటీన్ కోసం ప్రపంచవ్యాప్తంగా చాలా మంది మహిళల నుండి గొప్ప ప్రశంసలను అందుకుంది. ఈ రకమైన డ్యాన్స్ మీ దిగువ వెన్నెముక, ఉదర కండరాలు, గ్లూట్స్, దూడలు మరియు తొడలపై బాగా పనిచేస్తుంది. పూణేలోని ప్రొఫెషనల్ బెల్లీ డ్యాన్సర్ అజీజా దేగ్వేకర్ ఇలా అంటాడు, “సెక్సీ మూవ్‌ల కంటే బెల్లీ డ్యాన్స్ చాలా ఎక్కువ. సమతుల్య ఆహారంతో పాటు సాధన చేస్తే, అది రెండు మూడు నెలల్లో మీ శరీరాన్ని బలంగా మరియు సన్నగా మార్చగలదు. పట్టణంలో ఇటీవలి క్రేజ్, ఎస్సా దుహైమ్,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *