Categories
ಸಿನಿಮಾ

ಹೀರೋಯಿನ್ ಎಲ್ಲರ ಮುಂದೆ ಏನ್ ಮಾಡ್ತಿದ್ದೀನಿ ಗೊತ್ತಾ ಯಾರಾದ್ರೂ ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಶಾಕ್ ಆಗ್ತೀರ

ಬಾಲಿವುಡ್ ಖ್ಯಾತ ನಟಿ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಈ ಚಿತ್ರದ ಶೂಟಿಂಗ್ ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ರಣವೀರ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಮದುವೆ ಬಗ್ಗೆ ಚರ್ಚೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ನಟ ವರುಣ್ ಧವನ್ ಅವರ ಅವಮಾನಕರ ಕೃತ್ಯದಿಂದ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅಯ್ಯೋ ಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಬಲಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ದಯವಿಟ್ಟು ಹೇಳಿ.

ವರುಣ್ ಧವನ್ ಮತ್ತು ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅನೇಕ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇವರಿಬ್ಬರ ಜೋಡಿ ತೆರೆ ಮೇಲೆ ಸಂಚಲನ ಮೂಡಿಸಿತ್ತು. 2014 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ‘ಹಂಪ್ಟಿ ಶರ್ಮಾ ಕಿ ದುಲ್ಹನಿಯಾ’ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿತು. ಈ ಸಿನಿಮಾದ ಪ್ರಚಾರದ ವೇಳೆ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರನ್ನು ವರುಣ್ ತಮ್ಮ ಮಡಿಲಲ್ಲಿ ಹೊತ್ತುಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಆ ವೇಳೆ ಆಲಿಯಾ ಒಳಉಡುಪು ಕಾಣಿಸಿತು.

ಈ ದೃಶ್ಯದ ನಂತರ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ತುಂಬಾ ತೊಂದರೆ ಅನುಭವಿಸಬೇಕಾಯಿತು. ವರುಣ್ ಧವನ್ ಅವರನ್ನು ಒಳ್ಳೆಯವರು ಅಥವಾ ಕೆಟ್ಟವರು ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗಿದೆ. ಇದೇ ವೇಳೆ ವರುಣ್ ಕೂಡ ಆಲಿಯಾ ಬಳಿ ಕ್ಷಮೆ ಯಾಚಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ನನ್ನ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ನಾಚಿಕೆಪಡಬೇಕಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ವರುಣ್ ಧವನ್ ಅಭಿನಯದ ‘ಹಂಪ್ಟಿ ಶರ್ಮಾ ಕಿ ದುಲ್ಹನಿಯಾ’ ಚಿತ್ರದ ಟ್ರೇಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಅಲಿಯಾ ಭಟ್ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ತನ್ನ ಕಾಲುಗಳನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಎತ್ತಿದಾಗ ತನ್ನ ಒಳ ಉಡುಪು ಬಹಿರಂಗವಾದಾಗ ಸ್ವಲ್ಪ ಮುಜುಗರಕ್ಕೊಳಗಾದರು.

ವರುಣ್ ಹೊರನಡೆದು ಆಲಿಯಾ ಭಟ್‌ಳನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಳ್ಳುವವರೆಗೂ ಎಲ್ಲವೂ ಚೆನ್ನಾಗಿತ್ತು, ಅದು ಅವಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಮುಜುಗರವಾಯಿತು. ವರುಣ್ ಅವಳನ್ನು ಕೆಳಗಿಳಿಸಿದ ನಂತರ, ಅವಳು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನೋಡಿ ನಗುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪೋಸ್ ನೀಡುತ್ತಾಳೆ, ಈ ಬಾರಿ ಹೆಚ್ಚು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರುತ್ತಾಳೆ.

ಸಿನಿಮಾವೊಂದರ ಸೆಟ್ ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ದೇಶಕರು ‘ಕಟ್’ ಹೇಳಿ ರೀಟೇಕ್ ಕೇಳಿದರು. ಆದರೆ ಇಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಆಲಿಯಾಗೆ ಆ ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲ.

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ತನ್ನ ಜೀವನದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಹಂತವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ-ಗರ್ಭಧಾರಣೆ. ಏಪ್ರಿಲ್ 14, 2022 ರಂದು, ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಅವರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿ ಮದುವೆಯಾದ ನಟಿ ತನ್ನ ಗರ್ಭಧಾರಣೆಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದರು. ತನ್ನ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಆರ್‌ಕೆಯನ್ನು ನೋಡಿದ ತನ್ನ ಸೋನೋಗ್ರಫಿಯ ಫೋಟೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಾಗ ನಟಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಬಿರುಗಾಳಿಯಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು. ಆಲಿಯಾ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಜಾಹೀರಾತಿನ ಮೇಲೆ ತಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಹರಿಸಿದ್ದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ, ಇದು ವೈರಲ್ ಕೂಡ ಆಗಿತ್ತು.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆ : 1. ನಾವು ಹಾಕುವಂತಹ ಪೋಸ್ಟುಗಳು ಕೇವಲ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ದಯವಿಟ್ಟು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡೆ ಬಳಸಿ 2. ನಾವು ಹಾಕುವ ಲೇಖನಗಳು ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ನಾವು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಯಾವುದೇ ನಾವು ಹೇಳುವುದನ್ನು ಪಾಲನೆ ಮಾಡಿ ಅಂತ ಹೇಳುವುದಿಲ್ಲ 2. ನಾವು ಹಾಕುವ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಲೇಖನಗಳು ಕೇವಲ ಮಾಹಿತಿ ವಿನಿಮಯಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಮೀಸಲು ಆಗಿವೆ . ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆ ಪಡೆದು ಉಪಯೋಗಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ 3.ನಾವು ಯಾವುದೇ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸೇಲ್ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ,ನಮ್ಮ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಮೋಸ ಆದರೂ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಜವಾಬ್ದಾರರಲ್ಲ. 4.ನಮ್ಮ ಅಂತರ್ಜಾಲ ತಾಣದಲ್ಲಿ ಬರುವಂತಹ ಜಾಹಿರಾತಿಗೂ ನಮಗೂ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಸಂಬಂಧ ಇರುವುದಿಲ್ಲ . 5. ಕೊನೆಯದಾಗಿ ನಮ್ಮ ವೆಬ್ಸೈಟಿನಲ್ಲಿ ಬರುವಂತಹ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತಹ ಲೇಖನಗಳು ಕೇವಲ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿಯ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ನಿಮ್ಮ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆ ಪಡೆಯದೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಯಾವುದನ್ನು ಕೂಡ ಉಪಯೋಗಿಸಬೇಡಿ. ಇದು ಕೇವಲ ಮಾಹಿತಿ ವಿನಿಮಯ ಹಾಗೂ ಎಜುಕೇಶನಲ್ ಪರ್ಪಸ್ ಇಂದ ಮಾಡಿರುವಂತಹ ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಆಗಿದೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಲೇಖನಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ನಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಯಾವುದರಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಆದುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಅನಾಹುತಗಳು ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದಕ್ಕೂ ನಮಗೂ ಸಂಬಂಧವಿಲ್ಲ.