Categories
Online38media

ನಾಯಕಿಯ ತಾಳ ಮತ್ತು ಮಾಂಗಲಿ ಕುಣಿತ ಮಾಮೂಲಿಯಲ್ಲ…. ವೇಲಾ ಅವರ ಮಾಸ್ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ನೋಡಿದರೆ ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳುತ್ತೀರಿ.

ಟಾಲಿವುಡ್ ನ ಹಿರಿಯ ನಟಿ ಅಂದಳ ದಿವಾ ಲಯ ಅವರು ಜನಪ್ರಿಯ ಜಾನಪದ ಗಾಯಕಿ ಮಾಂಗ್ಲಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಜಲೇ ಜಂಗಮಯ್ಯ ಹಾಡಿಗೆ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡಿದ್ದು ಇದೀಗ ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಲಯಾ ಮತ್ತು ಮಾಂಗ್ಲಿ ಅವರ ಭಾವಾಭಿನಯಗಳು ನೋಡುಗರ ಗಮನ ಸೆಳೆದಿದ್ದು, ಅವರ ನೃತ್ಯದ ಕ್ಷಣಗಳು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳ ಮನ ಗೆಲ್ಲುತ್ತಿವೆ.

ನಟಿ ಲಯಾ ತಮ್ಮ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ತಮ್ಮ ಅನುಯಾಯಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ, “ಇದುವರೆಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ಗಾಯಕರೊಂದಿಗೆ ನೃತ್ಯ ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ.

ಲಯಾ ಬಸಿರೆಡ್ಡಿ ಅವರ ಪತ್ನಿಯ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಮಾಡುವ ಓಟದಲ್ಲಿದ್ದರು, ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಪಾತ್ರವು ಈಶ್ವರಿ ರಾವ್‌ಗೆ ಹೋಯಿತು ಮತ್ತು ತ್ರಿವಿಕ್ರಮ್ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಅವರ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದ್ದು ನಟಿಯನ್ನು ನೋಯಿಸಿತು. ಅವರು ಆಕ್ಷನ್‌ನಲ್ಲಿ ಜಗಪತಿ ಬಾಬು ಎದುರು ಜೋಡಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

అలాంటి ఛాలెంజింగ్ మరియు మెచ్యూర్డ్ రోల్‌ని తీయలేనందున అరవింద సమేత వీర రాఘవను తిరస్కరించినట్లు ఆమె ఇటీవల వెల్లడించింది. అపురూపమైన ఈశ్వరీ రావు పాత్రను మేము చూసాము కాబట్టి ఎటువంటి కఠినమైన అనుభూతి లేదు.

జూనియర్ ఎన్టీఆర్, పూజా హెగ్డే జంటగా నటించిన అరవింద సమేత వీర రాఘవ మంచి విజయం సాధించింది. ఈ సినిమాకి దర్శకత్వం త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ నిర్వహించారు మరియు హారిక & హాసిని క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై ఎస్ రాధా కృష్ణ నిర్మించారు. ఎస్ థమన్ సంగీతం అందించగా, పిఎస్ వినోద్ సినిమాటోగ్రఫీని నిర్వహించగా, నవీన్ నూలి ఎడిట్ చేశారు.

ಮಾಂಗ್ಲಿ ತನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಕೂಗಿದ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಒಂಗೋಲುವಿನಲ್ಲಿ ಸೋಮವಾರ ನಡೆದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಗಾಯಕಿ ಸಾರಂಗ ದರಿಯಾ ಅವರು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದಾಗ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸೆಲ್ಫಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅಪಾರ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮುಗಿಬಿದ್ದರು. ಇದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ಈವೆಂಟ್ ಮುಗಿದ ನಂತರ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅವಳನ್ನು ತೆರೆಮರೆಯಲ್ಲಿ ಗುಂಪುಗೂಡಿಸಿದರು, ನಂತರ ಮಂಗ್ಲಿ ತನ್ನ ಕೋಪವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಳು ಮತ್ತು ಗೆರೆ ದಾಟಿದ ಜನರ ಫೋನ್‌ಗಳನ್ನು ನಾಶಮಾಡುವಂತೆ ತನ್ನ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಕೇಳಿಕೊಂಡಳು. ಗಾಯಕ ತನ್ನ ಸ್ಥಳ ಮತ್ತು ಗಡಿಗಳನ್ನು ಗೌರವಿಸುವಂತೆ ಜನರನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆ : 1. ನಾವು ಹಾಕುವಂತಹ ಪೋಸ್ಟುಗಳು ಕೇವಲ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ದಯವಿಟ್ಟು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡೆ ಬಳಸಿ 2. ನಾವು ಹಾಕುವ ಲೇಖನಗಳು ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ನಾವು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಯಾವುದೇ ನಾವು ಹೇಳುವುದನ್ನು ಪಾಲನೆ ಮಾಡಿ ಅಂತ ಹೇಳುವುದಿಲ್ಲ 2. ನಾವು ಹಾಕುವ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಲೇಖನಗಳು ಕೇವಲ ಮಾಹಿತಿ ವಿನಿಮಯಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಮೀಸಲು ಆಗಿವೆ . ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆ ಪಡೆದು ಉಪಯೋಗಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ 3.ನಾವು ಯಾವುದೇ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸೇಲ್ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ,ನಮ್ಮ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಮೋಸ ಆದರೂ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಜವಾಬ್ದಾರರಲ್ಲ. 4.ನಮ್ಮ ಅಂತರ್ಜಾಲ ತಾಣದಲ್ಲಿ ಬರುವಂತಹ ಜಾಹಿರಾತಿಗೂ ನಮಗೂ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಸಂಬಂಧ ಇರುವುದಿಲ್ಲ . 5. ಕೊನೆಯದಾಗಿ ನಮ್ಮ ವೆಬ್ಸೈಟಿನಲ್ಲಿ ಬರುವಂತಹ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತಹ ಲೇಖನಗಳು ಕೇವಲ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿಯ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ನಿಮ್ಮ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆ ಪಡೆಯದೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಯಾವುದನ್ನು ಕೂಡ ಉಪಯೋಗಿಸಬೇಡಿ. ಇದು ಕೇವಲ ಮಾಹಿತಿ ವಿನಿಮಯ ಹಾಗೂ ಎಜುಕೇಶನಲ್ ಪರ್ಪಸ್ ಇಂದ ಮಾಡಿರುವಂತಹ ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಆಗಿದೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಲೇಖನಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ನಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಯಾವುದರಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಆದುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಅನಾಹುತಗಳು ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದಕ್ಕೂ ನಮಗೂ ಸಂಬಂಧವಿಲ್ಲ.