Categories
ಸಿನಿಮಾ

ಚಡ್ಡಿ ಹಾಕೊಂಡು ಡಾನ್ಸ್ ಮಾಡುತಿದ್ದ ಅನುಸೂಯಗೆ ಕೊನೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಏನಾಯಿತು ನೋಡಿ … ದಂಗಾಯಿತು ದೃಶ್ಯ ನೋಡಿ .. ಎರಡು ಕಣ್ಣು ಸಾಕಾಗಲ್ಲ ಅಂದ ಸವಿಯೋಕೆ..

ಕಿರುತೆರೆಯಲ್ಲಿ ‘ಬೂಮ್ ಬೂಮ್’, ‘ಮಾಡರ್ನ್ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ’ ಮತ್ತು ‘ಜಬರ್ದಸ್ತ್’ ನಂತಹ ಕಿರುತೆರೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ಮೂಲಕ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಪ್ಲಾಶ್ ಮಾಡಿದ ಅನಸೂಯಾ ಸಣ್ಣ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ತನಗಾಗಿ ಒಂದು ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಕೆತ್ತಿಕೊಂಡರು. ಈ ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ಅವರು ‘ಕ್ಷಣಂ’ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ಅಚ್ಚರಿಗೊಳಿಸಿದರು, ಮತ್ತು ‘ಸೊಗ್ಗಾಡೆ ಚಿನ್ನಿ ನಯನ’ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವರ ಪಾತ್ರವೂ ಪ್ರಶಂಸೆ ಗಳಿಸಿದೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಈ ಕ್ಷಣ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾದಾಗ, ಅನುಸೂಯಾ ಅವರ ಅಭಿನಯವನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸುವುದನ್ನು ತಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ಜನರ ಸಂದೇಶಗಳಿಂದ ತುಂಬಿತ್ತು. ಟಿವಿ ಶೋಗಳು ಮತ್ತು ಆಂಕರಿಂಗ್ ಗಿಗ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ, ಅನಸೂಯಾ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನವು ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಕೆಲವು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಅನುಮೋದನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಆಂಧ್ರಪ್ರದೇಶ ಮತ್ತು ತೆಲಂಗಾಣದಾದ್ಯಂತ ತನ್ನ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಹಣಕಾಸು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮುಖವಾಗಿ ಆಕೆ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದ್ದಳು.

ಅನೇಕ ಆಫರ್‌ಗಳು ಅವಳಿಗೆ ಬರುತ್ತಿರುವಾಗ, ಅನಸೂಯಾ ತನ್ನ ನೋಟವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದ್ದಾಳೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ ಮೇಕ್ ಓವರ್‌ಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಾಳೆ.

ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ಅಗಾಧವಾಗಿ ಬೆಳೆದಿವೆ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಮಹಿಳಾ ತಾರೆಗಳು ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು, ಕಟುವಾದ ಟೀಕೆಗಳು, ದೇಹವನ್ನು ಶೇಮಿಂಗ್ ಮತ್ತು ವಯಸ್ಸಾದಿಕೆಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತಾರೆ. ತೆಲುಗಿನ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಆ್ಯಂಕರ್ ಹಾಗೂ ನಟಿ ಅನಸೂಯಾ ಭಾರದ್ವಾಜ್ ಇದೀಗ ಇಂತಹದ್ದೊಂದು ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಎದುರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ನಟಿ ಅನುಸೂಯಾ ಭಾರದ್ವಾಜ್ ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ತಮ್ಮ ಹಿಟ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ‘ಫ್ಲವರ್ಸ್: ದಿ ರೈಸ್’ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತಮ್ಮ Instagram ಅನುಯಾಯಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಶ್ನೋತ್ತರ ಸೆಶನ್ ಅನ್ನು ನಡೆಸಿದರು. ಇದು ಹೀಗಿದ್ದರೆ, “ನಿನ್ನ ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಅಥವಾ ಸಹೋದರಿ ಇದ್ದಾರಾ?” ಎಂದು ರೂಮ್‌ಮೇಟ್ ಕೇಳಿದರು. ಈ ಪ್ರಶ್ನೆಯಿಂದ ಬೇಸರಗೊಂಡ ಅನಸೂಯಾ ಭಾರದ್ವಾಜ್, “ಏನೂ ಇಲ್ಲ. ನಿನಗೆ ನನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ಏನೂ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ. ಇದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಪಾಲನೆಯ “ಅನುಮಾನ” ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಯಾಕಂದ್ರೆ, ಇದು ವಯಸ್ಸು ನಾಚಿಕೆಗೇಡು. ನಟಿ ಅನಸೂಯಾ ಭಾರದ್ವಾಜ್

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆ : 1. ನಾವು ಹಾಕುವಂತಹ ಪೋಸ್ಟುಗಳು ಕೇವಲ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ದಯವಿಟ್ಟು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡೆ ಬಳಸಿ 2. ನಾವು ಹಾಕುವ ಲೇಖನಗಳು ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ನಾವು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಯಾವುದೇ ನಾವು ಹೇಳುವುದನ್ನು ಪಾಲನೆ ಮಾಡಿ ಅಂತ ಹೇಳುವುದಿಲ್ಲ 2. ನಾವು ಹಾಕುವ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಲೇಖನಗಳು ಕೇವಲ ಮಾಹಿತಿ ವಿನಿಮಯಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಮೀಸಲು ಆಗಿವೆ . ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆ ಪಡೆದು ಉಪಯೋಗಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ 3.ನಾವು ಯಾವುದೇ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸೇಲ್ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ,ನಮ್ಮ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಮೋಸ ಆದರೂ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಜವಾಬ್ದಾರರಲ್ಲ. 4.ನಮ್ಮ ಅಂತರ್ಜಾಲ ತಾಣದಲ್ಲಿ ಬರುವಂತಹ ಜಾಹಿರಾತಿಗೂ ನಮಗೂ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಸಂಬಂಧ ಇರುವುದಿಲ್ಲ . 5. ಕೊನೆಯದಾಗಿ ನಮ್ಮ ವೆಬ್ಸೈಟಿನಲ್ಲಿ ಬರುವಂತಹ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತಹ ಲೇಖನಗಳು ಕೇವಲ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿಯ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ನಿಮ್ಮ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆ ಪಡೆಯದೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಯಾವುದನ್ನು ಕೂಡ ಉಪಯೋಗಿಸಬೇಡಿ. ಇದು ಕೇವಲ ಮಾಹಿತಿ ವಿನಿಮಯ ಹಾಗೂ ಎಜುಕೇಶನಲ್ ಪರ್ಪಸ್ ಇಂದ ಮಾಡಿರುವಂತಹ ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಆಗಿದೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಲೇಖನಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ನಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಯಾವುದರಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಆದುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಅನಾಹುತಗಳು ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದಕ್ಕೂ ನಮಗೂ ಸಂಬಂಧವಿಲ್ಲ.