Categories
ಸಿನಿಮಾ

ತು ಏನ್ ಗುರು ಸ್ಟೇಜ್ ಮೇಲೆ ಹೀಗೆಲ್ಲ ಮಾಡ್ತಾರೆ ಹಾಡೋರು ಆಕ್ಟಿಂಗ್ ಮಾಡೋಕೆ ಹೋದ್ರೆ ಹೀಗೆ ಆಗೋದು ..

ಇಂಡಿಯನ್ ಐಡಲ್ ತೆಲುಗಿನ ಮೊದಲ ಸೀಸನ್‌ಗೆ ನಿತ್ಯಾ ಮೆನನ್ ಜಡ್ಜ್ ಟೋಪಿ ಹಾಕಲಿದ್ದಾರೆ. ಇಂದು ಹೈದರಾಬಾದ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನಟಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವಳು ಕಪ್ಪು ಪ್ಯಾಂಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಗುಲಾಬಿ ಬಣ್ಣದ ಸ್ಯಾಟಿನ್ ಟಾಪ್ ಧರಿಸಿದ್ದಳು.

ತಯಾರಕರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ನಿತ್ಯಾ ಮೆನನ್ ಅವರ ಸ್ನೀಕ್ ಪೀಕ್ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಅವಳು ಬಹುಮುಖಿ ಮತ್ತು ಅವಳ ಧ್ವನಿ ಮಧುರವಾಗಿದೆ, ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಮಧುರ ರಾಣಿಯನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಖ್ಯಾತ ಸಂಗೀತ ಸಂಯೋಜಕ ಎಸ್ ಥಮನ್ ಕೂಡ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ತೀರ್ಪುಗಾರರಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಸಂಗೀತಗಾರ ಪ್ರಸ್ತುತ ಬ್ಯಾಕ್-ಟು-ಬ್ಯಾಕ್ ಹಿಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಆಟದ ಮೇಲಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರದರ್ಶನವು ಮುಂದುವರಿದಂತೆ ಇಬ್ಬರು ತೀರ್ಪುಗಾರರು ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ಒಳಹರಿವುಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಇಂಡಿಯನ್ ಐಡಲ್ ಖ್ಯಾತಿಯ ಶ್ರೀರಾಮ ಚಂದ್ರ ಅವರು ಒಟಿಟಿ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗುವ ಗಾಯನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಹನುಮಾನ್ (1998) ಎಂಬ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಹತ್ತನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನಿತ್ಯಾ ಮೆನನ್ ಟಬು ಅವರ ತಂಗಿಯಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು 2006 ರ ಕನ್ನಡ ಚಲನಚಿತ್ರ 7 O ಕ್ಲಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಷಕ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ 17 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ನಟನಾ ವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಅವರು ಮಲಯಾಳಂನಲ್ಲಿ ಆಕಾಶ ಗೋಪುರಂ (2008), ತೆಲುಗಿನಲ್ಲಿ ಸೋ ಇಟ್ ಬೆಗನ್ (2011) ಮತ್ತು ತಮಿಳಿನಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಟ್ರಾನ್‌ಬದು (2011) ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಅವರು 2019 ರಲ್ಲಿ ಮಿಷನ್ ಮಂಗಲ್ ಮೂಲಕ ಹಿಂದಿಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು.

ನಿತ್ಯಾ ಮೆನನ್ ಅವರು ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಮಲಯಾಳಿ ಪೋಷಕರಿಗೆ 8 ಏಪ್ರಿಲ್ 1988 ರಂದು ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದರು. ಮೆನನ್‌ಗೆ ಮಲಯಾಳಂ ಓದಲು ಅಥವಾ ಬರೆಯಲು ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ತನ್ನನ್ನು ತಾನು ಕನ್ನಡದವನಾಗಿ ಗುರುತಿಸಿಕೊಂಡಳು.ಆಕೆ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಪೂರ್ಣ ಪ್ರಜ್ಞಾ ಶಾಲೆ ಮತ್ತು ಮೌಂಟ್ ಕಾರ್ಮೆಲ್ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಓದಿದಳು.

ಅವರು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಪತ್ರಕರ್ತರಾಗಲು ಬಯಸಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಅನರ್ಹರಾದರು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿದರು ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರ ಮತ್ತು ದೂರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಸಿನಿಮಾಟೋಗ್ರಫಿ ಕೋರ್ಸ್‌ಗೆ ಸೇರಿಕೊಂಡರು. ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ, ಪುಣೆ. ಶಾಲೆಯ ಪ್ರವೇಶ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅವಳು ಬಿವಿ ನಂದಿನಿ ರೆಡ್ಡಿಯನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತಾಳೆ, ಅವರು ಮೆನನ್ ಅವರನ್ನು ನಟನೆಗೆ ಒಪ್ಪಿಸುತ್ತಾರೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆ : 1. ನಾವು ಹಾಕುವಂತಹ ಪೋಸ್ಟುಗಳು ಕೇವಲ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ದಯವಿಟ್ಟು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡೆ ಬಳಸಿ 2. ನಾವು ಹಾಕುವ ಲೇಖನಗಳು ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ನಾವು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಯಾವುದೇ ನಾವು ಹೇಳುವುದನ್ನು ಪಾಲನೆ ಮಾಡಿ ಅಂತ ಹೇಳುವುದಿಲ್ಲ 2. ನಾವು ಹಾಕುವ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಲೇಖನಗಳು ಕೇವಲ ಮಾಹಿತಿ ವಿನಿಮಯಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಮೀಸಲು ಆಗಿವೆ . ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆ ಪಡೆದು ಉಪಯೋಗಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ 3.ನಾವು ಯಾವುದೇ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸೇಲ್ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ,ನಮ್ಮ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಮೋಸ ಆದರೂ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಜವಾಬ್ದಾರರಲ್ಲ. 4.ನಮ್ಮ ಅಂತರ್ಜಾಲ ತಾಣದಲ್ಲಿ ಬರುವಂತಹ ಜಾಹಿರಾತಿಗೂ ನಮಗೂ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಸಂಬಂಧ ಇರುವುದಿಲ್ಲ . 5. ಕೊನೆಯದಾಗಿ ನಮ್ಮ ವೆಬ್ಸೈಟಿನಲ್ಲಿ ಬರುವಂತಹ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತಹ ಲೇಖನಗಳು ಕೇವಲ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿಯ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ನಿಮ್ಮ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆ ಪಡೆಯದೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಯಾವುದನ್ನು ಕೂಡ ಉಪಯೋಗಿಸಬೇಡಿ. ಇದು ಕೇವಲ ಮಾಹಿತಿ ವಿನಿಮಯ ಹಾಗೂ ಎಜುಕೇಶನಲ್ ಪರ್ಪಸ್ ಇಂದ ಮಾಡಿರುವಂತಹ ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಆಗಿದೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಲೇಖನಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ನಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಯಾವುದರಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಆದುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಅನಾಹುತಗಳು ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದಕ್ಕೂ ನಮಗೂ ಸಂಬಂಧವಿಲ್ಲ.