Categories
ಸಿನಿಮಾ

ಅದೊಂದನ್ನ ಧರಿಸಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಒಂದು ಗಂಟೆ ಮಾಡಿದಳು ಆಮೇಲೆ ಎಲ್ಲರ ಮುಂದೆ ಏನಾಯಿತು ನೋಡಿ … ನಾಚಿಕೆ

ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪ್ರಭಾವಿಗಳ ವಯಸ್ಸು ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಯುವಕರು ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಗುರುತಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಜನರು ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್ಸ್ ಅಥವಾ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ರೀಲ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಶಾರ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡುವುದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ, ಬ್ಲಾಗರ್‌ಗಳು ತಮ್ಮ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಅವರ OOTD ಮಾಡೆಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನಾವು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಗುರುತಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಇದು ಅಂದುಕೊಂಡಷ್ಟು ಸುಲಭವಲ್ಲ. ಅಂತಹ ಒಂದು ತಮಾಷೆಯ ವೀಡಿಯೊ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ಹುಡುಗಿ, ನಾಚಿಕೆ ಮತ್ತು ಉದಯೋನ್ಮುಖ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ, ಸ್ನೇಹಿತನ ಸಹಾಯದಿಂದ ತನ್ನ ಟೆರೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ನೃತ್ಯ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ.

ನೆರೆಹೊರೆಯವರು ರೀಲ್ ಅನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸುವುದನ್ನು ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತ ನೋಡುವವರೆಗೂ ಅವಳು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಳು. ಹುಡುಗಿಯರಿಬ್ಬರೂ ಮುಜುಗರಕ್ಕೊಳಗಾದರು, ಅವರಿಗೆ ನಾಚಿಕೆಪಡಲು ಏನೂ ಇಲ್ಲ ಮತ್ತು ಟೆರೇಸ್ನಿಂದ ಓಡಿಹೋದರು.

ಈ ಕ್ಲಿಪ್ ಅನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ: ‘ದೀದಿ ಶರ್ಮಾ ಗಯಿ ಕ್ಯಾ’. ವೀಡಿಯೊ 20 ಸಾವಿರಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು 1,900 ಇಷ್ಟಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ, ಅಂತಹ ಜನರು ಡಿಜೆಗೆ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡಿರಬೇಕು, ಅವರ ಪ್ರತಿ ಹೆಜ್ಜೆಯೂ ಅವರನ್ನು ನಗಿಸುತ್ತದೆ. ಡಿಜೆಗೆ ತಮ್ಮ ನೃತ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಜೋರಾಗಿ ನಕ್ಕಾಗ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಮದುವೆಯ ವೀಡಿಯೊಗಳು ತುಂಬಿವೆ. ಇಂತಹ ತಮಾಷೆಯ ವಿಡಿಯೋವೊಂದು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದೆ. ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಸ್ಟೆಪ್ಸ್ ಹಾಕಿದ ಚಿಕ್ಕಪ್ಪನ ಕುರಿತ ವಿಡಿಯೋ.

ಸೋರಿಕೆಯಾದ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಅನೇಕ ಜನರು ಡಿಜೆಗೆ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು, ಆದರೆ ಒಬ್ಬ ಹುಡುಗಿಯ ನೃತ್ಯವನ್ನು ನೋಡಲೇಬೇಕು. ಇಂದು, ಆಕೆಯ ಹೃದಯವು ವಿಫಲಗೊಳ್ಳುವಷ್ಟು ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡಿದೆ. ಹುಡುಗಿಯ ನೃತ್ಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ಹೆಜ್ಜೆಯೂ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ನಂತರ ಚೌಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಚಿಕ್ಕಪ್ಪನ ಪ್ರವೇಶವಿದೆ.

ಸ್ಟೇಜ್ ಮೇಲೆ ಜಿಗಿದ ತಕ್ಷಣ ಊಹೆಗೂ ನಿಲುಕದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರು. ನಿಜವಾಗಿ, ಚಿಕ್ಕಪ್ಪ ಅಂತಹ ನೃತ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಿದಾಗ, ಆ ಬಡ ಹುಡುಗಿ ಕೂಡ ಭಾವುಕರಾದರು. ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಅನೇಕ ಜನರು ಚಾಚಾಜಿ ನೃತ್ಯವನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ತುಂಬಾ ನಗುತ್ತಾರೆ. ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಏನಾಯಿತು ಎಂದು ನೋಡುವುದು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿದೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆ : 1. ನಾವು ಹಾಕುವಂತಹ ಪೋಸ್ಟುಗಳು ಕೇವಲ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ದಯವಿಟ್ಟು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡೆ ಬಳಸಿ 2. ನಾವು ಹಾಕುವ ಲೇಖನಗಳು ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ನಾವು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಯಾವುದೇ ನಾವು ಹೇಳುವುದನ್ನು ಪಾಲನೆ ಮಾಡಿ ಅಂತ ಹೇಳುವುದಿಲ್ಲ 2. ನಾವು ಹಾಕುವ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಲೇಖನಗಳು ಕೇವಲ ಮಾಹಿತಿ ವಿನಿಮಯಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಮೀಸಲು ಆಗಿವೆ . ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆ ಪಡೆದು ಉಪಯೋಗಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ 3.ನಾವು ಯಾವುದೇ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸೇಲ್ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ,ನಮ್ಮ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಮೋಸ ಆದರೂ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಜವಾಬ್ದಾರರಲ್ಲ. 4.ನಮ್ಮ ಅಂತರ್ಜಾಲ ತಾಣದಲ್ಲಿ ಬರುವಂತಹ ಜಾಹಿರಾತಿಗೂ ನಮಗೂ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಸಂಬಂಧ ಇರುವುದಿಲ್ಲ . 5. ಕೊನೆಯದಾಗಿ ನಮ್ಮ ವೆಬ್ಸೈಟಿನಲ್ಲಿ ಬರುವಂತಹ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತಹ ಲೇಖನಗಳು ಕೇವಲ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿಯ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ನಿಮ್ಮ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆ ಪಡೆಯದೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಯಾವುದನ್ನು ಕೂಡ ಉಪಯೋಗಿಸಬೇಡಿ. ಇದು ಕೇವಲ ಮಾಹಿತಿ ವಿನಿಮಯ ಹಾಗೂ ಎಜುಕೇಶನಲ್ ಪರ್ಪಸ್ ಇಂದ ಮಾಡಿರುವಂತಹ ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಆಗಿದೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾಗುವ ಲೇಖನಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ನಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಯಾವುದರಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಆದುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಅನಾಹುತಗಳು ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದಕ್ಕೂ ನಮಗೂ ಸಂಬಂಧವಿಲ್ಲ.